കസ്റ്റമർ എക്സിക്യൂട്ടിവിന്‍റെ വാക്ക് കേട്ടു; ശിവമൂർത്തിയെ തേടിയെത്തിയത് 24 കോടി

അ​ബു​ദാ​ബി: ക​സ്റ്റ​മ​ർ കെ​യ​ർ എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടി​വി​ന്‍റെ വാ​ക്കിനു വിലകൊടുത്ത ക​ർ​ണാ​ട​ക സ്വ​ദേ​ശി ശി​വ​മൂ​ർ​ത്തി​ ഒ​റ്റ രാ​ത്രി​കൊ​ണ്ട് കോ​ടീ​ശ്വ​ര​നാ​യി, വെ​റും കോ​ടീ​ശ്വ​ര​ന​ല്ല, 23.7 കോ​ടി രൂ​പ​യു​ടെ ഉ​ട​മ. മെ​ക്കാ​നി​ക്ക​ൽ എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റാ​യ ശി​വ​മൂ​ർ​ത്തി കൃ​ഷ്ണ​പ്പ​യാ​ണ് അ​ബു​ദാ​ബി ബി​ഗ് ടി​ക്ക​റ്റി​ലൂ​ടെ 1.2 കോ​ടി ദി​ർ​ഹം സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്.

മാ​സം​തോ​റും ബി​ഗ് ടി​ക്ക​റ്റ് എ​ടു​ക്കാ​റു​ള്ള അ​ദ്ദേ​ഹം പ​തി​വു​പോ​ലെ ഫെ​ബ്രു​വ​രി​യി​ലും ടി​ക്ക​റ്റെ​ടു​ക്കാ​നു​ള്ള തീ​യ​തി മ​ന​സി​ൽ കു​റി​ച്ചി​ട്ടു. 27 നോ 28 ​നോ ടി​ക്ക​റ്റ് എ​ടു​ക്കാ​മെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു ക​ണ​ക്കു​കൂ​ട്ട​ൽ. എ​ന്നാ​ൽ കൃ​ത്യം 17ന് ​അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ​ത്തേ​ടി ബി​ഗ് ടി​ക്ക​റ്റ് ക​സ്റ്റ​മ​ർ കെ​യ​റി​ൽ​നി​ന്ന് ഒ​രു കോ​ൾ എ​ത്തി. റി​ച്ചാ​ർ​ഡ് എ​ന്ന് പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ് ശി​വ​മൂ​ർ​ത്തി​യ്ക്കു മു​ന്നി​ൽ ക​മ്പ​നി​യു​ടെ പു​തി​യ പ്ലാ​ൻ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. ര​ണ്ടു ടി​ക്ക​റ്റെ​ടു​ത്താ​ൽ ഒ​ന്നു ഫ്രീ ​എ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു ഓ​ഫ​ർ. അ​ങ്ങ​നെ കാ​ശു​കൊ​ടു​ത്തു വാ​ങ്ങി​യ ര​ണ്ടു ടി​ക്ക​റ്റി​നൊ​പ്പം ഫ്രീ​യാ​യി മ​റ്റൊ​രു ടി​ക്ക​റ്റ് കൂ​ടി കി​ട്ടി; ന​മ്പ​ർ 202511- 24 കോ​ടി​യു​ടെ ഭാ​ഗ്യം ഒ​ളി​പ്പി​ച്ച ന​മ്പ​ർ!

2005 മു​ത​ൽ ഷാ​ർ​ജ​യി​ലെ സ്വ​കാ​ര്യ ക​മ്പ​നി​യി​ൽ ജോ​ലി ചെ​യ്തു​വ​രു​ക​യാ​ണ് ശി​വ മൂ​ർ​ത്തി. ഭാ​ര്യ ശ്വേ​ത​യും മ​ക്ക​ളാ​യ ഷ​മി​ത​യും മ​ക​ൻ ഷാ​നും കൂ​ടെ​യു​ണ്ട്. ക​ഴി​ഞ്ഞ മൂ​ന്നു വ​ർ​ഷ​മാ​യി കൂ​ട്ടു​കാ​ർ​ക്കൊ​പ്പം ടി​ക്ക​റ്റെ​ടു​ക്കാ​റു​ണ്ടെ​ന്ന് ശി​വ​മൂ​ർ​ത്തി. എ​ന്നാ​ൽ ഇ​വ​രെ​ല്ലാം നാ​ട്ടി​ലേ​ക്കു മ​ട​ങ്ങി​യ​പ്പോ​ഴും ഷാ​ർ​ജ​യി​ൽ തു​ട​ർ​ന്ന മൂ​ർ​ത്തി ഭാ​ഗ്യ​പ​രീ​ക്ഷ​ണ​വും അ​തി​നൊ​പ്പം കൊ​ണ്ടു​പോ​യി. ഒ​രി​ക്ക​ൽ ബി​ഗ് ടി​ക്ക​റ്റ് അ​ടി​ച്ചാ​ൽ ജീ​വി​തം എ​ന്നെ​ന്നേ​ക്കു​മാ​യി സു​ര​ക്ഷി​ത​മാ​കു​മെ​ന്ന് പ​റ​യു​മ്പോ​ഴും ടി​ക്ക​റ്റ് വി​ല കൂ​ടു​ത​ലാ​യ​തി​നാ​ൽ ര​ണ്ടു വ​ട്ടം ചി​ന്തി​ച്ചി​ട്ടേ എ​ടു​ക്കാ​വൂ എ​ന്നും ശി​വ​മൂ​ർ​ത്തി പ​റ‍യു​ന്നു. 500 ദി​ർ​ഹ​മാ​ണ് ടി​ക്ക​റ്റ് വി​ല.

സ്വ​ന്തം പേ​രി​ലാ​ണ് ഇ​തു​വ​രെ ടി​ക്ക​റ്റ് വാ​ങ്ങി​യി​രു​ന്ന​തെ​ങ്കി​ൽ ഇ​ത്ത​വ​ണ കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ പേ​രി​ലാ​യി​രു​ന്നു ടി​ക്ക​റ്റെ​ടു​ത്ത​തെ​ന്നും ശി​വ​മൂ​ർ​ത്തി. ന​റു​ക്കെ​ടു​പ്പ് ആ​ദ്യ​മാ​യി ലൈ​വി​ൽ ക​ണ്ട​തും ഇ​ത്ത​വ​ണ. കോ​ടീ​ശ്വ​ര​നാ​യെ​ങ്കി​ലും സാ​ധാ​ര​ണ ജീ​വി​ത​വു​മാ​യി മു​ന്നോ​ട്ടു​പോ​കു​മെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. വ​ലി​യ മോ​ഹ​ങ്ങ​ളി​ല്ല. ജീ​വി​തം ഇ​പ്പോ​ൾ​ത​ന്നെ ക​ര​പി​ടി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. എ​ന്നാ​ൽ ബി​ഗ് ടി​ക്ക​റ്റ് എ​ടു​ക്കു​ന്ന ശീ​ല​വു​മാ​യി മു​ന്നോ​ട്ടു പോ​കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം.

ഈ ​വ​ർ​ഷം ഇ​താ​ദ്യ​മാ​യാ​ണ് യു​എ​ഇ​യി​ൽ ഭാ​ഗ്യ​സ​മ്മാ​നം ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​നു മു​ൻ​പ​ത്തെ ര​ണ്ടു ത​വ​ണ​യും ഒ​മാ​നി​ലും ഖ​ത്ത​റി​ലു​മാ​യി​രു​ന്നു വി​ജ​യി​ക​ൾ. മാ​ത്ര​മ​ല്ല, തു​ട​ർ​ച്ച​യാ​യി മൂ​ന്നാം​ത​വ​ണ​യും ഇ​ന്ത്യ​ൻ പ്ര​വാ​സി​ക്കാ​ണ് ഭാ​ഗ്യ​സ​മ്മാ​ന​മെ​ന്ന​തും ശ്ര​ദ്ധേ​യം.

അ​ബു​ദാ​ബി​യി​ലെ മ​റ്റൊ​രു പ്ര​വാ​സി​യും ഇ​ന്ന​ലെ രാ​ത്രി കോ​ടീ​ശ്വ​ര​നാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഫെ​ബ്രു​വ​രി ഏ​ഴി​ന് ടി​ക്ക​റ്റെ​ടു​ത്ത ജ​യ​പ്ര​കാ​ശ് ഫി​ലി​പ്പാ​ണ് പ​ത്തു​ല​ക്ഷം ദി​ർ​ഹം നേ​ടി​യ​ത്.