അ​ബു​ദാ​ബി​യി​ൽ സി​നി​മ തി​യ​റ്റ​റു​ക​ൾ തു​റ​ക്കു​ന്നു

ദു​ബാ​യ്: അ​ബു​ദാ​ബി​യി​ൽ സി​നി​മ തി​യ​റ്റ​റു​ക​ൾ വീ​ണ്ടും തു​റ​ക്കു​ന്നു. കോ​വി​ഡ് നി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ൾ​ക്കു വി​ധേ​യ​മാ​യി തി​യ​റ്റ​റു​ക​ളി​ലെ 30 ശ​ത​മാ​നം സീ​റ്റു​ക​ളി​ൽ മാ​ത്ര​മേ കാ​ണി​ക​ളെ അ​നു​വ​ദി​ക്കൂ​വെ​ന്ന് ദേ​ശീ​യ വാ​ർ​ത്ത ഏ​ജ​ൻ​സി ഡ​ബ്ല്യു​എ​എം പ​റ​ഞ്ഞു. ഫെ​ബ്രു​വ​രി ആ​ദ്യ​വാ​ര​ത്തി​ലാ​ണ് അ​ബു​ദാ​ബി ദു​ര​ന്ത നി​വാ​ര​ണ സ​മി​തി തി​യ​റ്റ​റു​ക​ൾ​ക്ക് പ്ര​ദ​ർ​ശ​നാ​നു​മ​തി നി​ഷേ​ധി​ച്ച​ത്.

ഇ​തി​നി​ടെ, കോ​വി​ഡ് വ്യാ​പ​നം ത​ട​യു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി ദു​ബാ​യ് ക​ഫേ​ക​ളി​ൽ ബേ​ബി ബോ​ട്ടി​ലു​ക​ളി​ൽ ശീ​ത​ള​പാ​നീ​യ​ങ്ങ​ൾ ന​ൽ​കു​ന്ന​ത് നി​രോ​ധി​ച്ചു. ദു​ബാ​യ എ​ക്ക​ണോ​മി​യു​ടെ കീ​ഴി​ലു​ള്ള ക​മേ​ഷ്യ​ൽ കം​പ്ല​യ​ൻ​സ് ആ​ൻ​ഡ് ക​ൺ​സ്യൂ​മ​ർ പ്രൊ​ട്ട​ക്ഷ​ൻ (സി​സി​സി​പി) ആ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യ​മ​റി​യി​ച്ച​ത്.

കോ​വി​ഡ് രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ നി​ര​ക്കി​ൽ‍ അ​ടു​ത്തി​ടെ ഗ​ണ്യ​മാ​യ വ​ർ​ധ​ന​യു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം വ​ർ​ധി​ച്ച​താ​ണ് ഇ​തി​നു കാ​ര​ണ​മെ​ന്നു ക​രു​തു​ന്നു.

ക​ഴി​ഞ്ഞ 24 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നു​ള്ളി​ൽ ദു​ബാ​യി​ൽ 2954 പു​തി​യ കേ​സു​ക​ൾ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്തു. 1901 പേ​ർ രോ​ഗ​മു​ക്തി നേ​ടി. 14 പേ​ർ മ​രി​ച്ചു.