ദുബായ് പൊലീസിന്‍റെ ക്ലിയറൻസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് 5 മിനിറ്റിൽ ലഭിക്കും

ദു​ബാ​യ്: ഗു​രു​ത​ര​മ​ല്ലാ​ത്ത ക്രി​മി​ന​ൽ കേ​സ് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ നി​ല​വി​ലു​ള്ള യു​എ​ഇ നി​വാ​സി​ക​ളെ സ​മൂ​ഹ​വു​മാ​യി സം​യോ​ജി​പ്പി​ക്കു​ക​യ​ന്ന ഉ​ദ്ദേ​ശ്യ​ത്തോ​ടെ ദു​ബാ​യ് പൊ​ലീ​സ് ന​ൽ​കി​വ​രു​ന്ന ക്ലി​യ​റ​ൻ​സ് സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ് ഇ​നി വെ​റും അ​ഞ്ചു മി​നി​റ്റി​നു​ള്ളി​ൽ ല​ഭി​ക്കും. ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ സം​തൃ​പ്തി സ​ൽ​വേ​യി​ൽ ഒ​ന്നാം​സ്ഥാ​ന​ത്തു​ള്ള ദു​ബാ​യ് പൊ​ലീ​സി​ന്‍റെ സ്മാ​ർ​ട്ട് സേ​വ​ന​ങ്ങ​ളി​ലൊ​ന്നാ​ണി​ത്.

പൂ​ർ​ണ​മാ​യു നി​ർ​മി​ത​ബു​ദ്ധി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചു​ള്ള ഈ ​സേ​വ​നം ഒ​ന്നി​ല​ധി​കം ഭാ​ഷ​യി​ൽ ല​ഭ്യ​മാ​ണ്. ര​ണ്ടു മ​ണി​ക്കൂ​ർ‌ സ​മ​യ​മെ​ടു​ത്ത് ചെ​യ്തി​രു​ന്ന പ്ര​വ​ർ​ത്തി​യാ​ണ് അ​ഞ്ചു​മി​നി​റ്റി​ലേ​ക്കു ചു​രു​ക്കി​യ​ത്. ഇ​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ച്ചെ​ല​വ് 65 ശ​ത​മാ​നം കു​റ​യ്ക്കാ​നാ​കും. വ്യ​ക്തി​ഗ​ത അ​ഭ്യ​ർ​ഥ​ന​ക​ൾ നൂ​റു​ശ​ത​മാ​നം വി​ജ​യ​മാ​ണെ​ന്നും പ​രാ​തി​ക്കി​ട ന​ൽ​കാ​തെ സേ​വ​നം ന​ൽ​കാ​നാ​കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും പൊ​ലീ​സ്.

ചെ​റി​യ കേ​സു​ക​ളി​ൽ​പ്പെ​ട്ട് ഉ​ഴ​ലു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക് ജോ​ലി ക​ണ്ടു​പി​ടി​ക്കാ​നും മ​റ്റും വ​ള​രെ സ​ഹാ​യ​ക​മാ​ണ് പു​തി​യ സം​വി​ധാ​നം. നി​സാ​ര സാ​മ്പ​ത്തി​ക പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ച​രി​ത്ര​മു​ള്ള​വ​ർ​ക്കും മ​റ്റും ജോ​ലി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള ത​ട​സം എ​ളു​പ്പ​ത്തി​ൽ പ​രി​ഹ​രി​ക്കാ​ൻ സം​വി​ധാ​നം സ​ഹാ​യ​ക​ര​മാ​കു​മെ​ന്ന് ദു​ബാ​യ് പൊ​ലീ​സ് ക്രി​മി​ന​ൽ ഇ​ൻ​വെ​സ്റ്റി​ഗേ​ഷ​ൻ അ​ഫ​യേ​ഴ്സ് അ​സി​സ്റ്റ​ന്‍റ് ക​മാ​ൻ​ഡ​ന്‍റ് ഇ​ൻ ചീ​ഫ് മേ​ജ​ർ ജ​ന​റ​ൽ ഖ​ലീ​ൽ ഇ​ബ്രാ​ഹിം അ​ൽ മ​ൻ​സൂ​രി പ​റ​ഞ്ഞു.