ഭര്‍ത്താവിന്റെ അറിവോടെ പീഡനം; യുവാവ് അടക്കം അഞ്ച് പേരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മ​ദ്യം കു​ടി​പ്പി​ച്ച ശേ​ഷം യു​വ​തി​യെ കൂ​ട്ട​ബ​ലാ​ത്സം​ഗം ചെ​യ്ത സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ ഭ​ര്‍​ത്താ​വ് അ​ട​ക്കം അ​ഞ്ച് പ്ര​തി​ക​ളെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച വൈ​കു​ന്നേ​ര​മാ​ണ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലു​ള്ള പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ അ​റ​സ്റ്റ് പോ​ലീ​സ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.

കൂ​ട്ട​ബ​ലാ​ത്സം​ഗം, ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​ക​ല്‍, പോ​ക്സോ എ​ന്നീ വ​കു​പ്പു​ക​ള്‍ ചു​മ​ത്തി​യാ​ണ് കേ​സെ​ടു​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. പ്ര​തി​ക​ളെ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച കോ​ട​തി​യി​ല്‍ ഹാ​ജ​രാ​ക്കും. കു​ട്ടി​യു​ടെ മു​ന്നി​ല്‍​വ​ച്ച്‌ യു​വ​തി​യെ പീ​ഡി​പ്പി​ച്ചെ​ന്നു വ്യ​ക്ത​മാ​യ​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് പോ​ക്സോ വ​കു​പ്പ് ചു​മ​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. സ​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ളി​ല്‍​നി​ന്ന് ഭ​ര്‍​ത്താ​വ് പ​ണം വാ​ങ്ങി​യ​താ​യി യു​വ​തി പോ​ലീ​സി​ന് മൊ​ഴി​ന​ല്‍​കി. വീ​ട്ടു​ട​മ രാ​ജ​നി​ല്‍​നി​ന്ന് ഭ​ര്‍​ത്താ​വ് പ​ണം വാ​ങ്ങു​ന്ന​ത് ക​ണ്ട​താ​യാ​ണ് യു​വ​തി മൊ​ഴി​ന​ല്‍​കി​യ​ത്. പീ​ഡ​നം ന​ട​ന്ന വീ​ട്ടി​ല്‍​വ​ച്ച്‌ ര​ണ്ട് ദി​വ​സം മു​മ്ബാ​ണ് പ​ണം ന​ല്‍​കി​യ​ത്. സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ള്‍ ഭാ​ര്യ​യെ ഉ​പ​ദ്ര​വി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ ഭ​ര്‍​ത്താ​വ് വീ​ട്ടി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.

വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച വൈ​കി​ട്ട് ക​ഠി​നം​കു​ള​ത്താ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം. ര​ണ്ട് കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ അ​മ്മ​യാ​യ 23 കാ​രി​യാ​ണ് ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​ന്റെ അ​റി​വോ​ടെ​യു​ള്ള പീ​ഡ​ന​ത്തി​ന് ഇ​ര​യാ​യ​ത്. പീ​ഡ​ന​ത്തി​ന് ഇ​ര​യാ​യ യു​വ​തി​യെ ആ​ദ്യം ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​ന്‍റെ സു​ഹൃ​ത്തി​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ലും പി​ന്നീ​ട് ആ​ളൊ​ഴി​ഞ്ഞ പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് വ​ച്ചും മ​ണി​ക്കൂ​റോ​ളം ഉ​പ​ദ്ര​വി​ച്ചു.

അ​ഞ്ച് വ​യ​സു​ള്ള കു​ഞ്ഞി​ന്‍റെ മു​ന്നി​ല്‍ വ​ച്ചാ​യി​രു​ന്നു ക്രൂ​ര​ത​യെ​ല്ലാം. പോ​ത്ത​ന്‍​കോ​ടു​ള്ള ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ല്‍ നി​ന്നും വൈ​കി​ട്ടോ​ടെ യു​വ​തി​യെ പു​തു​ക്കു​റി​ച്ചി ക​ട​പ്പു​റ​ത്ത് എ​ത്തി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഭ​ര്‍​ത്താ​വാ​ണ് ത​നി​ക്ക് മ​ദ്യം ന​ല്‍​കി​യ​തെ​ന്നാ​ണ് വീ​ട്ട​മ്മ പ​റ​യു​ന്ന​ത്.

അ​വ​ശ​യാ​യ യു​വ​തി ഓ​ടി ര​ക്ഷ​പെ​ടു​ന്ന​തി​നി​ടെ കാ​റി​ലെ​ത്തി​യ യു​വാ​ക്ക​ളാ​ണ് ര​ക്ഷ​ക​രാ​യ​ത്. വ​ഴി​യ​രി​കി​ല്‍ കി​ട​ക്കു​ന്ന​തു ക​ണ്ട യു​വ​തി​യെ യു​വാ​ക്ക​ള്‍ വീ​ട്ടി ലെ​ത്തി​ച്ചു. അ​ബോ​ധാ​വ​സ്ഥ​യി​ലാ​യ ഇ​വ​രെ പി​ന്നീ​ട് ചി​റ​യി​ന്‍​കീ​ഴ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. പി​ന്നീ​ട് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍​നി​ന്നു ഡി​സ്ചാ​ര്‍​ജ് ചെ​യ്ത വീ​ട്ട മ്മ​യു​ടെ ആ​രോ​ഗ്യ​നി​ല തൃ​പ്തി​ക​ര​മാ​ണ്.